Kayayyaki

  • Landwell L-9000P Contact Guard Patrol Stick

    Landwell L-9000P Contact Guard Patrol Stick

    Tsarin yawon shakatawa na L-9000P shine mafi ɗorewa kuma mai ƙarfi mai karanta sinti yana aiki tare da fasahar ƙwaƙwalwar taɓawa ta Maɓalli. Tare da babban akwati na ƙarfe mai inganci, an ƙera shi na musamman yana aiki cikin ƙaƙƙarfan yanayi da nufin sa ido da sa ido kan jami'an tsaro da ke sintiri a aikin.

  • Tsarin Kula da Tsaro na Real-Time na Landwell LDH-6

    Tsarin Kula da Tsaro na Real-Time na Landwell LDH-6

    Tashar sarrafa binciken gajimare 6 hadedde ce na'urar sayan bayanan cibiyar sadarwa ta GPRS. Yana amfani da fasahar RF don tattara bayanan bincike, sannan ta aika ta atomatik zuwa tsarin sarrafa bayanan ta hanyar sadarwar bayanan GPRS. Kuna iya duba rahotanni akan layi da bin diddigin ayyukan lokaci na kowane hanya daga wurare daban-daban. Cikakken ayyukansa sun dace da wuraren da ake buƙatar rahotanni na ainihi. Tana da yawan sintiri kuma tana iya rufe wuraren da ba su da intanet. Ya dace da masu amfani da rukuni, daji, gandun daji, samar da makamashi, dandamalin teku, da ayyukan filin. Bugu da ƙari, yana da aikin gano girgizar kayan aiki ta atomatik da aikin hasken wuta mai ƙarfi, wanda zai iya daidaitawa da yanayi mai tsanani.

  • Mini Maɓallin Maɓalli Mai ɗaukar hoto Don Demo da Horo

    Mini Maɓallin Maɓalli Mai ɗaukar hoto Don Demo da Horo

    Karamin maɓalli mai wayo mai ɗaukar nauyi yana da ƙarfin maɓalli 4 da ɗakin ajiyar abubuwa 1, kuma an sanye shi da ƙarfi mai ƙarfi a saman, wanda ya dace da nunin samfur da dalilai na horo.
    Tsarin yana iya iyakance masu amfani da damar maɓalli da lokaci, kuma yana yin rikodin duk rajistan ayyukan ta atomatik. Masu amfani suna shigar da tsarin tare da takaddun shaida kamar kalmomin shiga, katunan ma'aikata, jijiyoyin yatsa ko alamun yatsa don samun damar takamaiman maɓalli. Tsarin yana cikin yanayin ƙayyadaddun dawowa, maɓalli kawai za'a iya mayar da shi cikin ƙayyadadden ramin, in ba haka ba, zai ƙararrawa nan da nan kuma ba a yarda a rufe ƙofar majalisar ba.