Tsarin Bin Diddigin Maɓallin Motoci na Rundunar Jiragen Ruwa K-26 Tsarin Kabad ɗin Maɓallin Lantarki na API Mai Haɗaka
Kabilun Key Mai Tsayi Mafi Tsawon Lokaci Don Gudanar da Jiragen Ruwa
Kabad ɗinmu masu mahimmanci suna ba da garantin ingantaccen sarrafa dukkan maɓallan motocin rundunar - awanni 24 a rana da kuma awanni 7 a rana.
Mene ne Tsarin Gudanar da Maɓallan Lantarki? Shin Ina Bukatar Shi Don Gudanar da Rundunar Soja ta?
Tsarin sarrafa maɓalli yana ba ku damar bin diddigin da kuma sarrafa dukkan maɓallan ku da kuma iyakance waɗanda za su iya shiga, inda aka kai su, da kuma lokacin da za su ɗauka. Maimakon ɓata lokaci kuna neman maɓallan da suka ɓace ko kuma ku maye gurbin waɗanda suka ɓace, kuna iya hutawa cikin kwanciyar hankali tare da ikon bin diddigin maɓallan a ainihin lokacin. Da tsarin da ya dace, ƙungiyar ku za ta san inda duk maɓallan suke a kowane lokaci, wanda zai ba ku kwanciyar hankali wanda ke zuwa tare da sanin kadarorin ku, kayan aiki, da motocin ku suna da aminci.
Matsalar da aka saba fuskanta a cikin matsakaitan kamfanoni: ƙungiyar tallace-tallace tana da motoci da yawa da suke amfani da su don zuwa wurin da aka ba su sabis; waɗannan motocin kuma ana amfani da su sosai. Abin takaici, sau da yawa ana dawo da maɓallan a makare ko kuma ba a mayar da su kwata-kwata kuma manajan rundunar jiragen ruwa yana ɓacewa cikin rudani.
Shin kun san abin da kuka sani? Tsarin gudanarwa mai mahimmanci wanda ba a rubuta shi da kyau ba zai iya haifar da babban asarar lokaci.
Tare da tsarin kabad ɗin maɓalli, kuna da damar sarrafa tsarin mika maɓalli ta atomatik. Kabad ɗin maɓalli mai wayo mafita ce mai inganci don sarrafa maɓallan abin hawa. Ana iya cire ko mayar da maɓallan ne kawai idan akwai rajista ko rarrabawa daidai - don haka kuna kare motoci daga sata da shiga ba tare da izini ba. Godiya ga takardu a cikin tsarin girgije na fleetster, koyaushe kuna iya sanin inda maɓallanku da motocinku suke da kuma wanda ya cire maɓallin a ƙarshe.
Fa'idodi
Kyauta 100% na Kulawa
Tare da fasahar RFID mara taɓawa, saka alamun a cikin ramukan ba ya haifar da lalacewa da tsagewa.
Babban Tsaro
A ajiye maɓallan a wurin kuma a tsare su. Maɓallan da aka haɗa ta amfani da hatimin tsaro na musamman ana kulle su a wurinsu ɗaya bayan ɗaya.
Mika Maɓalli Mara Taɓawa
Rage hulɗa tsakanin masu amfani, rage yiwuwar kamuwa da cuta da kuma yaɗuwarta tsakanin ƙungiyar ku.
Hakkin mallaka
Masu amfani da aka ba da izini ne kawai za su iya samun damar tsarin sarrafa maɓallan lantarki zuwa maɓallan da aka keɓe.
Rahoton
A ainihin lokaci, a fahimci wanda ya ɗauki maɓallan da kuma lokacin da aka dawo da su. Ana iya samun rahotanni ta atomatik ga Mai Gudanarwa idan aka sami kurakurai, tsokaci da sauran abubuwan musamman.
Ajiye Lokacin Matasa
Littafin maɓallan lantarki mai sarrafa kansa don ma'aikatan ku su iya mai da hankali kan babban kasuwancin su
Hakkin mallaka
Dawo da lokacin da za ku kashe wajen neman maɓallai, sannan ku sake saka su a wasu muhimman fannoni na aiki. Ku kawar da rikodin ma'amaloli masu ɗaukar lokaci.
Haɗawa da Sauran Tsarin
Tare da taimakon APIs ɗin da ake da su, za ku iya haɗa tsarin kula da kanku (mai amfani) da sabuwar manhajar girgije tamu cikin sauƙi. Misali, za ku iya amfani da bayananku daga tsarin kula da ayyukan ku na HR ko tsarin kula da damar shiga cikin sauƙi.
Bayanin K26
Siffofi
- Babban allon taɓawa na Android mai haske, mai girman inci 7, mai sauƙin amfani da ke dubawa
- Ana haɗa maɓallan lafiya ta amfani da hatimin tsaro na musamman
- Ana kulle maɓallai ko maɓallan maɓalli daban-daban a wurinsu
- PIN, Kati, da kuma ID na Fuskar Maɓallan da aka keɓe
- Maɓallan suna samuwa 24/7 ga ma'aikatan da aka ba da izini kawai
- Sarrafa nesa ta hanyar mai gudanarwa na waje don cirewa ko dawo da maɓallan
- Ƙararrawa masu sauraro da na gani
- Mai hanyar sadarwa ko kuma mai zaman kansa
Manufar don
- Makarantu, Jami'o'i, da Kwalejoji
- 'Yan Sanda da Ayyukan Gaggawa
- Gwamnati
- Muhalli na Kasuwanci
- Otal-otal da Karimci
- Kamfanonin Fasaha
- Cibiyoyin Wasanni
- Asibitoci
- Kayan aiki masu amfani
- Masana'antu
- Filayen Jiragen Sama
- Cibiyoyin Rarrabawa
Ta yaya yake aiki
1. Ajiye maɓalli ta hanyar manhajar ko ta yanar gizo
2. Shiga cikin akwatin maɓalli da PIN/RFID katin/Fuska/Yatsa
3. Cire maɓallin da aka tanada
5. Mu je mu yi tafiya!
Ƙayyadewa
- Kayan kabad: Karfe mai sanyi da aka birgima
- Zaɓuɓɓukan launi: Fari, Fari + Toka na katako, Fari + Toka
- Kayan ƙofa: ƙarfe mai ƙarfi
- Maɓallin iya aiki: har zuwa maɓallai 26
- Masu amfani a kowane tsarin: babu iyaka
- Mai sarrafawa: allon taɓawa na Android
- Sadarwa: Ethernet, Wi-Fi
- Wutar Lantarki: Shigarwa 100-240VAC, Fitarwa: 12VDC
- Amfani da wutar lantarki: matsakaicin 14W, matsakaicin rashin aiki na 9W
- Shigarwa: Shigarwa a bango
- Zafin Aiki: Yanayi. Don amfani a cikin gida kawai.
- Takaddun shaida: CE, FCC, UKCA, RoHS
- Faɗi: 566mm, inci 22.3
- Tsawo: 380mm, inci 15
- Zurfi: 177mm, inci 7
- Nauyi: 19.6Kg, 43.2lb
Shaidun Abokin Ciniki
Kabad ɗin maɓalli na Landwell yana aiki sosai kuma yana da sauƙin aiki. Yana da ingantaccen inganci da kuma sauƙin amfani. Ba tare da ambaton ba, sabis ne mai ban mamaki bayan siyarwa wanda koyaushe zai kasance a wurin don taimaka muku a hanya, tun daga lokacin da kuka sayi na'urar har sai ta yi aiki yadda ya kamata! Babban yabo ga Carrie, saboda kulawa da haƙuri da taimaka mini a duk wata matsala da aka taso. Tabbas ya cancanci saka hannun jari!
Na gode da gaisuwarku, ina da kyau sosai. Na gamsu sosai da "Keylongest", inganci yana da kyau sosai, jigilar kaya cikin sauri. Zan yi oda fiye da haka tabbas.
Na gode da kyautar tukunyar shayi, ina son ta!
An karɓi kayan a cikin kyakkyawan yanayi. An cika shi da kyawawan akwatunan katako. Ana ba da shawarar mai siyarwa sosai. Tabbas za a sake siyar da shi.
Mai samar da kayayyaki ya yi fice a fannin hidimar abokan ciniki da sadarwa. Jigilar kayayyaki ta yi sauri kuma an cika kayan sosai kuma an kare su.
Na samu Keylongest. Yana da kyau sosai, kuma shugabana yana son sa sosai! Ina fatan nan ba da jimawa ba zan yi sabon oda a kamfanin ku. Ina yi muku barka da rana.




